4K Video Downloader Plus

Zazzage bidiyo daga duk shahararrun gidajen yanar gizo ciki har da YouTube, Vimeo, TikTok, SoundCloud, Facebook, Tsutsa, Bilibili kuma mafi a high quality-.

4K Video Downloader Plus

Samu Mai Sauke Bidiyo na 4K Plus

4K Video Downloader Plus

Microsoft Windows Online Installer ( 0.8 Mb )
Neman wani sigar ?

Miliyan 62+

gamsu masu amfani a duk duniya

10+
Shekaru

na barga yi

Kyaututtuka 1000+

daga tech masana'antu PROs

Kyauta Har abada

sigar farawa

Haɗu da ƙarni na gaba na Mai Sauke Bidiyo na 4K

4K Video Downloader app ne na giciye wanda ke ba ku damar adana bidiyo masu inganci daga YouTube da sauran gidajen yanar gizo a cikin daƙiƙa. Yana aiki da sauri fiye da kowane mai saukar da bidiyo na kan layi kyauta - dannawa kawai, kuma kuna iya jin daɗin abun ciki kowane lokaci, ko'ina.

Ji daɗin ƙirar sumul, nemo bidiyoyi don saukewa ta hanyar in-app browser, sami babban sakamako mai sauri

Zazzage Lissafin Waƙa na YouTube, Tashoshi, da Sakamakon Bincike a Danna ɗaya

Ajiye lissafin waƙa , tashoshi , kuma sakamakon bincike daga YouTube a high quality da daban-daban video ko audio Formats. Zazzage Kallon YouTube Daga baya, Bidiyon da ake so da lissafin waƙa na YouTube masu zaman kansu.

Download YouTube Audio Download

A yi ƙoƙarin adana bidiyon YouTube biyu da waƙoƙin sauti masu rakiyar a cikin yaruka da yawa. Zazzage sautin da aka yiwa laƙabi a cikin yarukan da kuka fi so azaman fayiloli daban.

Cire Fassarar YouTube

Zazzage annotation da subtitles tare da bidiyon YouTube. Ajiye su a tsarin SRT, zaɓi daga fiye da harsuna 50. Sami rubutun kalmomi ba don bidiyo ɗaya kawai ba, amma don dukan jerin waƙoƙin YouTube ko ma tasha.

Samu Bidiyo a cikin ingancin 4K da 8K kyauta

Zazzage bidiyo a HD 720p, HD 1080p , 4K , kuma 8K ƙuduri . Ji daɗin su a cikin babban ma'anar akan HD TV, iPad, iPhone, Samsung da sauran na'urori.

Samun Ƙari tare da Mai Sauke Bidiyo na 4K

Shigar da abun ciki mai kariya

Ajiye shirye-shiryen bidiyo masu zaman kansu kuma lissafin waƙa kun sami damar zuwa. Zazzage bidiyo masu zaman kansu ba kawai daga YouTube ba har ma daga Facebook, Vimeo, Bilibili da sauran shafuka masu yawa. Samun dama kuma zazzage kafofin watsa labarai masu kariyar shiga ta hanyar burauzar in-app.

Siffar Yanayin Smart

Zazzage bidiyo da sauri. Saita inganci, ƙuduri da sauran abubuwan da ake so sau ɗaya, kuma yi amfani da su ta atomatik zuwa duk zazzagewar gaba. Zaɓi OS ɗin ku don adana kafofin watsa labarai a cikin tsarin da na'urarku ke tallafawa.

Zaɓin Sauke Android

Zazzage bidiyo , audio, lissafin waƙa , kuma tashoshi zuwa smartphone tare da ɗan ƙasa Android video downloader app . Ajiye abun ciki a nau'ikan tsari daban-daban daga shafuka masu yawa zuwa wayar hannu, kamar a sigar tebur.

YouTube Shorts, Wasanni da Tallafin Yara

Zazzage nau'ikan kafofin watsa labarai daban-daban daga YouTube. Ajiye bidiyon YouTube , waƙoƙin sauti na harsuna da yawa , lissafin waƙa , tashoshi , YouTube Shorts , Wasan YouTube da abun ciki na YouTube Kids. Samu Bidiyon Premium na YouTube kun sami damar zuwa.

Gina-Cikin Burauza

Bincika bidiyo da sauti don saukewa ba tare da barin aikace-aikacen ba. Bincika shafuka daban-daban ta hanyar burauzar in-app , shiga cikin asusunku don samun damar kafofin watsa labarai masu zaman kansu, kuma adana abun ciki duka a wuri ɗaya.

Kuma ƙari, ƙari, ƙari ...

Da ƙari

Haɗin wakili don isa ga mara iyaka

Ƙuntatawa na ketare ta hanyar mai ba da sabis na Intanet ɗin ku kuma kewaya makarantarku ko Tacewar ta wurin aiki. Haɗa ta hanyar wakili na in-app don samun dama da saukewa daga YouTube da sauran shafuka.

Duk Shahararrun Shafukan Tallafi

Ajiye bidiyo kuma audio daga YouTube, Vimeo , TikTok , SoundCloud , Bilibili , Niconico , Flicker , Facebook , DailyMotion , Naver TV , Kamar kuma Tumblr . Zazzage rafukan da aka yi rikodin daga Twitch kuma Wasan YouTube .

Sabon Bidiyon YouTube Mai Sauke Kai tsaye

Biyan kuɗi zuwa zazzage jerin waƙoƙin YouTube da kuka fi so da masu ƙirƙira. Ajiye duka tashoshi da lissafin waƙa a tafi ɗaya. Samo sabbin bidiyoyi da zazzage ta atomatik da zaran an loda su a YouTube.

Sauke Bidiyo na 3D

Sami gogewa ta iri ɗaya ta hanyar kallon bidiyoyin 3D na sitiriyo akan kwamfutarka ko TV. Zazzage bidiyo na 3D YouTube a cikin MP4, MKV da sauran tsare-tsare

360° Zazzagewar Bidiyo

Ji aikin da ke kewaye da ku tare da bidiyoyi na gaskiya. Zazzage bidiyo 360° don farfado da ƙwarewar VR mai busa hankali sau da yawa kamar yadda kuke so.

Sauƙaƙe Gudanar da Zazzagewa

Tsara kuma tace abubuwan zazzagewa ta nau'in, suna da kwanan wata. Shigo da fitarwa duk fayiloli azaman fayil JSON guda ɗaya. Sauƙaƙa waƙa da sarrafa ci gaban abubuwan zazzagewa guda ɗaya da duka rukunin fayilolin zazzagewa.

Sama da Masu Amfani da Miliyan 60 suna jin daɗin zazzagewa tare da mu

Mai Sauke Bidiyo na 4K yana sauƙaƙe rayuwar ku. Juya hanyoyin haɗi zuwa fayiloli a cikin daƙiƙa kaɗan

Samu Kyauta

Zaɓi Lasisi

Fara kyauta don samun tsinkaya, sannan haɓakawa don samun damar shiga mara iyaka zuwa duk fasalulluka.

Kwatanta duk tsare-tsare

Mai farawa

Kyauta

Samun dama ga asali na asali. Babu lokacin gwaji. Babu shigarwar bayanan katin.

Samu Yanzu

Kadan

€ 18.6 / shekara

Don amfanin sirri. Biyan kuɗi na shekara-shekara zuwa manyan fasalulluka.

Yi rijista

Na sirri

€31 / rayuwa

Don amfanin sirri. Samun dama ga babban fasali.

Saya yanzu

Pro -30%

€ 66.13 €46.29 / rayuwa

Don amfanin sana'a. Samun dama ga duk fasali. Izinin amfani na kasuwanci.

Saya yanzu
A ina zan sami tsohon sigar 4K Mai Sauke Bidiyo?

Kuna iya samun Mai Sauke Bidiyo na 4K a cikin Zazzagewa sashen shafin.

Me zai faru da tsohon Mai saukar da Bidiyo na 4K?

Mai Sauke Bidiyo na 4K har yanzu yana nan, zaku iya amfani dashi da duk fasalulluka kamar da. Koyaya, sabbin fasaloli kawai za a gabatar dasu a cikin 4K Video Downloader Plus saboda dalilai na fasaha.

Shin lasisin Mai Sauke Bidiyo na 4K yana aiki?

Haka ne! Ƙaddamar da 4K Video Downloader Plus baya shafar lasisin ku. Kuna iya ci gaba da yin amfani da kunnan kwafin Mai saukar da Bidiyo na 4K.

Koyaya, idan kun haɓaka lasisin Mai Sauke Bidiyo na 4K zuwa 4K Video Downloader Plus, ba za ku iya kunna lasisin ƙarni na baya ba kuma. Ana iya amfani da ingantaccen lasisi don 4K Mai Sauke Bidiyo Plus kawai.

Dole ne in haɓaka zuwa 4K Mai Sauke Bidiyo Plus?

Kuna iya ci gaba da amfani da Mai Sauke Bidiyo na 4K. Amma idan kuna son samun dama ga ƙarin fasali a yanzu da wasu waɗanda za mu aiwatar a nan gaba, muna ba ku shawarar ku inganta zuwa 4K Video Downloader Plus .

Zan iya amfani da tsohon lasisi na bayan haɓakawa?

Da zarar kun yi amfani da lasisin haɓaka zuwa 4K Video Downloader Plus, ba zai yi aiki a cikin Mai Sauke Bidiyo na 4K ba. Idan kuna son amfani da aikace-aikacen biyu, kuna buƙatar lasisi daban ga kowane.

Ta yaya zan soke sabuntawar atomatik na biyan kuɗin lasisin Lite?

Kawai danna nan kuma bi umarnin don soke sabuntawar atomatik.

4K Mai Sauke Bidiyo Plus Yana Magana da Harshen ku

Koyawa & FAQ

Umarni da jagororin bidiyo kan yadda ake zazzage bidiyo da abun ciki mai jiwuwa daga shafuka daban-daban.

Ƙara koyo

Al'umma

Karanta sake dubawar mai amfani, raba ra'ayoyin ku, ba da shawarar ra'ayoyi, da samun sabbin labarai game da 4K Video Downloader Plus.

Abin da nake nema ke nan. Yana da ban mamaki!

1 2 3 4 5

J

Abin mamaki!

1 2 3 4 5

F

almara ne

1 2 3 4 5

1

icon kusa

Na gode don amsawa

Yi hakuri. Wani abu ya faru.

Bayananku zai bayyana nan ba da jimawa ba. Da fatan za a yada labarin mu a shafukan sada zumunta.

Da fatan za a shigar da daidai rubutu
Da fatan za a shigar da Sunan ku
Imel mara inganci

Ƙulla Aika yana nufin kun yarda da takardar kebantawa

Ƙimar ku:

1 2 3 4 5
1 2 3 4 5

Sunan ku

Yau

Bayani

Mai sayarwa

InterPromo GMBH

Girman

0.8 Mb

Matsayin Shekaru

4+

Daidaituwa

Windows 10 da sababbi

macOS 10.13 da sababbi

Ubuntu 64-bit

Harsuna

Turanci, Faransanci, Jamusanci, Czech, Finnish, Hungarian, Koriya, Yaren mutanen Holland, Yaren mutanen Poland, Fotigal, Yaren mutanen Sweden, Baturke, Italiyanci, Jafananci, Rashanci, Sauƙaƙen Sinanci, Sifen, Sinanci na gargajiya

Sabon sigar:

25.0.4.0187

Afrilu 25, 2025

Rating (dangane da 3514 reviews masu amfani):

/ 4.3
Farashin

Farawa a kyauta

Takaddun shaida

Kar Ku Manta Ku gwada Aikace-aikacenmu na Kyauta

Kukis

Domin sihiri ya faru, muna amfani da kukis. Karanta mu takardar kebantawa don ƙarin koyo.

Wajibi

Waɗannan kukis suna tabbatar da ayyuka na asali kamar kewayawa da tabbatarwa. Ba tare da su ba, gidan yanar gizon ba zai iya aiki yadda ya kamata ba.

Abubuwan da ake so

Suna haɓaka ƙwarewar ku ta hanyar keɓance rukunin yanar gizon dangane da zaɓinku, kamar yaren da kuka fi so ko yanki.

Bincike

Suna ba da haske mai mahimmanci game da zirga-zirgar rukunin yanar gizon, halayen mai amfani, da aiki, yana ba mu damar yin ingantaccen bayani.

Talla

Suna tattara bayanai don samar da tallace-tallace na musamman. Waɗannan cookies ɗin suna ba mu damar gabatar muku da abubuwan da suka dace kuma masu jan hankali.